Mai daidaitawa Crane CSC550

Takaitaccen Bayani:

Counter daidaita chassis da aka sanya a baya don ba da damar 'yanci lokacin saukarwa Mafi dacewa don lodawa da saukar da kai tsaye a kan babbar mota da ɗagawa da sanyawa gaban abubuwan hawa, injina, da sauransu. . An saukar da amfani ...


Bayanin samfur

Alamar samfur

Counter daidaita chassis da aka sanya a baya don ba da damar 'yanci lokacin saukarwa

Mafi dacewa don lodawa da saukarwa kai tsaye a babbar motar da kuma ɗagawa da sanyawa a gaban ramuka, injina, da sauransu.

Tare da famfo mai aiki da ruwa sau biyu, lemar famfo mai tasiri a duka bangarorin biyu.

An saukar da shi ta amfani da bawul mai daidaitacce.

Ana iya daidaita Jib legth a matsayi biyar.

Ƙugiyar ƙugiyar aminci tana jujjuyawa ta 360 °.

Siffa

Counter daidaita chassis da aka sanya a baya don ba da damar 'yanci lokacin saukarwa

Model Saukewa: CSC550
Tsawon Jib (mm) 925 1210 1500 1790 2080
Max. Ƙarfi (kg) 550 450 350 250 150
* Gargadi! Yawan wuce gona da iri na amfani da haramtacce!

Yanzu muna da ƙungiyar kuɗin shiga, ma'aikatan ƙira, ma'aikatan fasaha, ƙungiyar QC da ƙungiyar kunshin. Yanzu muna da tsauraran matakai masu kyau don kowane tsari. Hakanan, duk ma'aikatan mu suna da ƙwarewa a cikin batun bugu don sarrafa kayan aiki da ɗaga kayan aiki, Muna mai da hankali kan samar da samfuran kansa kuma a haɗe tare da yawancin gogewar magana da kayan aiki na farko. Kayanmu da kuke da daraja.

Sarrafa kayan janareta na China da ɗaga kayan aiki, tare da fa'idodin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwarewa da ƙwarewar tallace -tallace, sannu a hankali an sami nasarori masu kyau. Muna samun kyakkyawan suna daga abokan ciniki saboda ingancin samfuran mu da sabis mai kyau bayan tallace-tallace. Da gaske muna fatan ƙirƙirar makoma mai wadata da haɓaka gaba ɗaya tare da duk abokai gida da waje!

klu (1)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana