Jagoran Sarkar Manual HSZ-B

Takaitaccen Bayani:

Samfurin HSZ-B shine tsayin sarkar hannu mai ƙarfi wanda aka ƙera don nauyi da ƙãra kaya, ɗaukar aminci, ergonomoics da ƙarancin aiki a zuciya.Babban axle tare da ɗaukar ƙwallo don rage ƙoƙari Tsarin pawl na birki sau biyu Kulle baƙar fata wanda zai iya ɗaukar kaya a kowane tsayin da ake so Dakatawa da kaya ...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfurin HSZ-B shine tsayin sarkar hannu mai ƙarfi wanda aka ƙera don nauyi da ƙãra kaya, ɗaukar aminci, ergonomoics da ƙarancin aiki a zuciya.

Babban axle tare da ɗaukar ƙwallo don rage ƙoƙari

Biyu birki pawl tsarin

Barake mai kulle kai wanda zai iya ɗaukar kaya a kowane tsayin da ake so

Dakatarwa da ƙugiya masu lodi sanye take da latches aminci

Kugiyan lodin za ta yi ƙasa da nauyi maimakon karyewar gaggawa

Load sarkar mahada na tsawon rai

Samfura An ƙididdigewa
Loda
(Ton)
Daidaitawa
Dagawa
(m)
Gwaji
Loda
(Ton)
Ƙoƙari
Ana bukata a
iyawa(N)
Diamita na
Load Sarkar
(mm)
Na. na
Loda
Sarkoki
Manyan Girma (kimanin) (mm) Net
Nauyi
(kg)
Karin Nauyi
Kowane Mita na
karin dagawa (kg)
A B C D S T U V
Saukewa: HSZ-05B 0.5 2.5 0.75 262 5 1 135 124 288 20 35 17 22 73 7 1.5
Saukewa: HSZ-10B 1 2.5 1.5 304 6 1 160 137 334 25 40 21 28 89 10.5 1.8
Saukewa: HSZ-15B 1.5 2.5 2.25 395 8 1 195 143 415 35 45 25 34 100 15.5 2
Saukewa: HSZ-20B 2 2.5 3 330 6 2 160 137 459 35 51 29 36 115 17 2.7
Saukewa: HSZ-30B 3 3 4.5 402 8 2 195 143 536 36 50 32 47 135 23 3.2
Saukewa: HSZ-50B 5 3 7.5 415 10 2 255 173 660 46 65 42 57 158 39 5.3
Saukewa: HSZ-100B 10 3 12.5 428 10 4 395 173 738 55 80 40 61 215 69 9.8
Saukewa: HSZ-200B 20 3 25 428×2 10 8 650 195 1002 80 105 60 92 285 162 19.8
Saukewa: HSZ-300B 30 3 37.5 442×2 10 10 710 398 1050 82 105 65 98 285 237 23.9

Farashin HSZ-BG


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana