Motar pallet

 • Babban Lift Scissor Motar HB jerin

  Babban Lift Scissor Motar HB jerin

  Duniya ajin inganci da aiki.

  Silinda mataki daya.

  Babu raguwar iya aiki.

  Babu haɗarin yabo.

  Babu haɗarin faɗuwar silinda mataki na biyu.

  Hannun ƙirar ergonomic.

  Sauƙaƙan aiki da jin daɗi.

 • Manyan Motoci na Galvanized pallet HPG jerin

  Manyan Motoci na Galvanized pallet HPG jerin

  ▲ Sabuwar fasahar galvanizing tana ba da mafi tsayin rayuwa da kuma hana lalata.▲ Don amfani a cikin yanayi mai lalacewa, dakin sanyi ko aikace-aikacen daki mai tsabta.▲ Chrome plated piston da bawul.▲ Galvanized famfo tare da yoyo resistant da airless zane.▲ 75mm (3'') saukar da cokali mai yatsa yana samuwa.▲ Ya dace da EN1757-2.Siffar: Fasahar Galvanizing tana ba da mafi tsayin rayuwa kuma yana hana lalata.Motocin pallet suna da ƙaƙƙarfan firam ɗin da aka yi da ƙarfe mai juriya, da cokali mai nauyi da aka ƙarfafa a sh...
 • Jerin HPW Sikelin Motocin Pallet

  Jerin HPW Sikelin Motocin Pallet

  ▲ Nau'in A An sanye shi da firikwensin inganci da sikelin mita daga Mettler-Toledo, Amurka.Siffofin yin la'akari daidai ± 1kg a cikin 2000kg.▲ Nau'in B An sanye shi da babban firikwensin Jafananci da Mettler-Toledo, Amurka.Siffofin yin la'akari daidai ± 2kg a cikin 2000kg.▲ Rollers/Wheels: Nailan, Polyurethane, Rubber.Kayan aiki da ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.Fasalo: Motar pallet ɗin hannu tare da ingantaccen tsarin awo.Mitar sikelin daga Mettler-Toledo Model HPW20S/A HPW20L/A HPW20S...
 • Babban Motar Pallet tare da Sikelin ZFS/ZFPS Series

  Babban Motar Pallet tare da Sikelin ZFS/ZFPS Series

  ▲ Dukkanin sassa an yi su ne da bakin karfe da suka hada da famfo na ruwa, rike, sandar turawa da sauransu, musamman ma, chassis na bakin Grade 316 ne.▲ Graduation 1kg.▲ Ƙarin dogaro ga aikace-aikacen mafi wahala da mahalli.▲ Ƙananan amfani da wutar lantarki yana sa ma'auni ya fi dacewa da masu amfani.Ana buƙatar sabbin batura sau ɗaya kawai a shekara yayin da suke yin awo 10 a rana.▲ 4 p. Za'a iya canza batura masu haske ba tare da wani ƙoƙari ba.▲ Kashewa ta atomatik yana hana t...
 • Silsilar Kayan Auna Waya ta ZF/ZFP

  Silsilar Kayan Auna Waya ta ZF/ZFP

  ▲ Kananan na'urorin lantarki da aka kera musamman don auna wayar hannu.Mafi girman matakin ruwa da juriya mai zafi.Ƙananan gidaje sun fi ƙarfi kuma suna jure tasiri da rawar jiki mafi kyau.Guda ɗaya na lantarki ba tare da masu haɗawa ba yana nufin dogaro ga shekaru masu yawa a cikin aikace-aikacen mafi wahala.Ƙananan nauyin sikelin da kansa; 122kg, yana nufin sauƙin sarrafa ma'auni.▲ Ƙarin dogaro ga aikace-aikacen mafi wahala da mahalli.▲ Ƙarƙashin amfani da wutar lantarki yana sa ma'auni ya fi abokantaka masu amfani ...
 • Skid Lifter SL/PL jerin

  Skid Lifter SL/PL jerin

  Daidaita matsayi na skids da saman aiki don rage girman baya ▲ Haɗin motar pallet da teburin ɗagawa.▲ Mafi dacewa don ayyukan lodawa da saukewa.▲ Firam ɗin ƙarfe mai nauyi na ci gaba-welded da cokali mai yatsu suna ɗaukar kaya masu nauyi cikin sauƙi.▲ Lever mai sauƙin amfani, da birki na ajiye motoci guda biyu akan tutiya yana ƙara aminci.▲ Fedal mai aiki da ƙafa don sauƙin ɗagawa da sauri.▲ Tutiya a kan nau'ikan 1000kg don sauƙi da sauƙi juyowa.▲ Ya dace da EN 1757-4 Feature Combi ...
 • Electric Skid Lifter PE/PEL jerin

  Electric Skid Lifter PE/PEL jerin

  Sauƙaƙan mu'amala don rage ƙarfin baya.Mafi kyawun fasali - yana iya motsawa lokacin da aka ɗaga shi.▲Haɗuwar manyan motocin pallet da teburin ɗagawa.▲ Mafi dacewa don ayyukan lodawa da saukewa.▲ Firam ɗin ƙarfe mai nauyi na ci gaba-welded da cokali mai yatsu suna ɗaukar kaya masu nauyi cikin sauƙi.▲ Lever mai sauƙin amfani tare da birki na ajiye motoci guda biyu akan tutiya yana ƙara aminci.▲ Amintaccen naúrar wutar lantarki don sauƙi da sauri dagawa.▲ Hannun tuƙi akan nau'ikan 1000kg don ƙari don sauƙi da sauƙi juyowa.▲ Ya dace...
 • Babban Babban Lift Scissor Motar HS Series

  Babban Babban Lift Scissor Motar HS Series

  ▲ Dukan sassa an yi su da bakin ciki ciki har da famfo na ruwa, firam ɗin cokali mai yatsa, rikewa, sandar turawa, bearing, fil da bolt, da sauransu. .Feature: Dukan sassa an yi su da bakin Semi-lantarki model Model HS540M HS680M HS540E HS680E Nau'in Manual Electric Capacity (kg) 1000 1000 1000 1000 Max. Fork Height (mm) 800 800 800 80
 • Babban Lift Scissor Truck JL jerin

  Babban Lift Scissor Truck JL jerin

  Sabuwar ƙira tare da fistan mafi girma suna ba ku 1000kg na gaske da ƙarfin 1500kg ▲ Hali: Maɗaukakin sauƙi don yin famfo da haske yana sa wannan rukunin ya dace sosai kamar yadda aka haɗa motar pallet ɗin hannu da tebur mai ɗagawa.▲ Saurin ɗagawa azaman misali tare da canja wuri ta atomatik zuwa ɗagawa ta al'ada tare da lodi sama da 150kg.▲ Kula da saurin saukowa ta atomatik ta hanyar bawul ɗin ruwa na musamman, saurin saukowa koyaushe yana ci gaba da kasancewa iri ɗaya ba tare da la'akari da babbar motar da take da kaya ko babu kaya ba.Zai hana lalacewar kaya daga saurin saukowa.▲ Gabatarwa...
 • Injin Liftter MR200

  Injin Liftter MR200

  ▲ Don motsi da jigilar fakitin nuni, pallet ɗin 'ya'yan itace, da sauransu.▲ Sauƙaƙan aiki Feature Sauƙaƙan aiki da tsayayyen tsari.Samfurin MR200 Ƙarfin (kg) 200 Max.Tsayin Platform (mm) 120 Min.Tsawon Platform (mm) Tsawon cokali mai yatsa 95 (mm) Nisa cokali mai yatsa 580 (mm) 210 Dabarar Gaban Dia.xWidth (mm) Ø75×32 Rear Castor Dia.xNisa (mm) Ø125×32 Pl...
 • Rough Terrain Motocin RP jerin

  Rough Terrain Motocin RP jerin

  ▲ Wannan babbar motar dakon kaya na musamman don aikace-aikace ne kamar yadi na magina, wuraren lambun ko waje inda akwai buƙatuwa lokaci-lokaci don motsin pallets ta hanyar ɗimbin cokali mai yatsu ko kuma inda babu wani ƙaramin cokali mai yatsu ko ma motar pallet ɗin da za ta iya tafiya (misali rufin rufin da ake yin cokali mai yatsu). ba a yarda).▲ Za a iya amfani da manyan ƙafafun ƙafafu da gyare-gyare masu yatsa don kowane nau'in pallet akan ƙasa marar daidaituwa.Feature Musamman ƙira, RP1000A za a iya amfani da shi don gine-gine wuraren, lambuna da sauran m kasa posit ...
 • 5 tonne Pallet Truck HP50S

  5 tonne Pallet Truck HP50S

  ▲ Zane mai nauyi don ɗaukar nauyi mai nauyi.▲ Famfu na hydraulic na musamman tare da ƙarancin ƙoƙari don ɗaukar nauyi mai nauyi cikin sauƙi.▲ Ya dace da ma'aunin aminci na CE.Fasalar ƙira mai nauyi don ɗaukar nauyi mai nauyi, ƙarfin 5 ton.Samfurin HP50S Ƙarfin (kg) 5000 Max.Fork Height H (mm) 200 Min.Tsawon cokali mai yatsu h (mm) Tsawon cokali mai yatsu 90 l (mm) 1150 Fork Gabaɗaya Nisa B (mm) 580 Faɗin cokali mai yatsu b (mm) 210 Sama da Girman L×W×H (mm) 1546×588×1300 Net Weight ...
12Na gaba >>> Shafi na 1/2

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana