Skid Lifter SL/PL jerin

Takaitaccen Bayani:

Daidaita matsayi na skids da saman aiki don rage girman baya ▲ Haɗin motar pallet da teburin ɗagawa.▲ Mafi dacewa don ayyukan lodawa da saukewa.▲ Firam ɗin ƙarfe mai nauyi na ci gaba-welded da cokali mai yatsu suna ɗaukar kaya masu nauyi cikin sauƙi.▲ Lever mai sauƙin amfani, da birki na ajiye motoci biyu o...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Daidaita sanya skids da saman aiki don rage girman baya

▲Haɗuwar manyan motocin pallet da teburin ɗagawa.

▲ Mafi dacewa don ayyukan lodawa da saukewa.

▲ Firam ɗin ƙarfe mai nauyi na ci gaba-welded da cokali mai yatsu suna ɗaukar kaya masu nauyi cikin sauƙi.

▲ Lever mai sauƙin amfani, da birki na ajiye motoci guda biyu akan tutiya yana ƙara aminci.

▲ Fedal mai aiki da ƙafa don sauƙin ɗagawa da sauri.

▲ Tutiya a kan nau'ikan 1000kg don sauƙi da sauƙi juyowa.

▲ Ya dace da EN 1757-4

Siffar

Haɗa aikin motar pallet da ɗaga tebur akan abu ɗaya.

Daukewa da ƙarfi.

Ya dace da EN1757-4 da EN1175.

Samfura   SL50S Saukewa: SL50L Saukewa: SL100S Saukewa: SL100L Farashin PL50S Farashin PL50L Saukewa: PL100S Saukewa: PL100L
Nau'in   ba tare da dandamali ba tare da dandamali
Iyawa (kg) 500 500 1000 1000 500 500 1000 1000
Max.Tsawon cokali mai yatsu H (mm) 830 830 830 830 833 833 833 833
Min.Tsawon cokali mai yatsu h (mm) 85 85 85 85 88 88 88 88
Tsawon cokali mai yatsu/Dandali L (mm) 1115 1115 1115 1115 1115 1115 1115 1115
Nisa na cokali mai yatsu/Dandali W (mm) 526 690 526 690 538 703 538 703
Pump bugun jini zuwa Max.Dagawa   45 45 75 75 45 45 75 75
Nadi na gaba (mm) Ø70x68 polyurethane Ø70x68 polyurethane
Dabarar tuƙi (mm) Ø150x40 polyurethane Ø150x40 polyurethane
Tsawon Gabaɗaya L1 (mm) 1550 1550 1640 1640 1550 1550 1640 1640
Gabaɗaya Nisa W1 (mm) 526 691 687 852 538 703 693 858
Gabaɗaya Tsawo H1 (mm) 1012 1012 1307 1307 1012 1012 1307 1307
Cikakken nauyi (kg) 107 116 135 138 122 136 150 158
2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana